Máy in đầu cốt model LM-550A/PC
Ngày đăng: 29/09/2023
Liên hệ
Xuất xứ: Khác
Bảo hành: liên hệ
Phương thức thanh toán: tiền mặt hoặc chuyển khoản
Khả năng cung cấp: theo nhu cầu của khách hàng
Đóng gói:
Liên hệ
Thông tin chi tiết
Máy in đầu cốt model LM-550A/PC và các tính năng chính
1. Tốc độ và chất lượng in
Tốc độ in của máy in đầu cốt LM-550A là 40mm/s, tiết kiệm thời gian in 12% so với máy LM-390A. Đầu in nhiệt được cải tiến đặc biệt giúp chất lượng in sắc nét hơn và tuổi thọ lâu hơn.
2. Độ dài đoạn ống in tối đa
Độ dài ống: 20m
Độ dài băng nhãn in: 5m
3. Bộ nhớ trong và bộ nhớ ngoài
4. Khả năng kết nối
Máy in đầu cốt LM-550A/PC (LM550A) hỗ trợ kết nối trực tiếp với máy tính thông qua cáp USB và sử dụng phần mềm LETAWIN PC EDITOR giúp thao tác dễ dàng, tiện lợi tiết kiệm thời gian và giảm sai sót trong quá trình in. Ngoài ra LM 550A còn có thể kết nối với USB để trao đổi, nạp dữ liệu từ USB vào bộ nhớ của máy.
5.Chức năng cắt một nửa đối với ống và băng nhãn
6. Độ dài đoạn in
- Độ dài đoạn in trên ống lồng từ 10 - 60mm,
- Độ dài đoạn in trên băng nhãn từ 4 - 60mm.
7.Vật liệu thích hợp cho máy
Máy in đầu cốt LM-550A có thể in trên vật liệu sau:
- Ống PVC có đường kính từ 1.5mm đến 10.0mm,
- Ống co nhiệt ( Sử dụng với loại mực riêng)
- Băng nhãn chính hãng MAX plastic có bề rộng: 5mm, 9mm và 12mm với 3 màu cơ bản Trắng, Vàng, Trong suốt.
8. Mực in
Mực in của LM 550A PC khi hết có thể thay lõi mực giúp tiết kiệm chi phí